วิธีลงภาษาไทย ในเกมส์ Ragnarok M Eternal Love เซิร์ฟ Global

พูดคุยเกี่ยวกับเกม Ragnarok M: Eternal Love
ตอบกลับโพส
Admin
Administrator
ติดต่อ:

วิธีลงภาษาไทย ในเกมส์ Ragnarok M Eternal Love เซิร์ฟ Global

โพสต์ โดย Admin » อาทิตย์ ม.ค. 13, 2019 4:51 am

สวัสดีครับ วันนี้ผมจะมาแนะนำ วิธีลงภาษาไทย ในเกมส์ Ragnarok M Eternal Love เซิร์ฟ Global

ขอขอบคุณข้อมูลทั้งหมด

โดยข้อมูลที่ได้ทั้งหมด เป็นของคุณ : แอสการ์ดไม่ใช่สถานที่ แต่คือผู้คน

จากกลุ่ม : Ragnarok M Eternal Love เซิร์ฟ Global

ทำตามในคลิปเลยนะครับ โดยหลักการคร่าวๆจะเป็นการเอาไฟล์ข้อมูลภาษาของเซิฟ Sea มาใส่ในตัวเกมเซิฟ Global ครับ

แพทช์ไทย Ro M : Global (Android)
Update - 09/01/62 05.15 น.

ตอบกลับโพส