ยินดีต้อนรับ

ข่าวสารจากทีมงาน
กฎการใช้บอร์ด
คำเตือน หมวดนี้ เป็นพื้นที่ในการส่งข้อความจากทีมงานสู่ผู้ใช้งาน ดังนั้นสมาชิกทั่วไปไม่ควรมาโพสเล่นในหมวดนี้นะครับ
ตอบกลับโพส
Admin
Administrator
ติดต่อ:

ยินดีต้อนรับ

โพสต์ โดย Admin » จันทร์ ธ.ค. 31, 2018 11:16 am

ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บบอร์ดเกมน้องใหม่ของคนไทยกันนะครับ

Q : ทำไมต้องมีเว็บบอร์ดล่ะ?
A : เนื่องจากผมเป็นคนนึงที่เล่นเกมหลายเกมด้วยกัน มีความต้องการทั้งในการซื้อขายไอเท็ม ไอดี และยังมีความต้องการเรียนรู้ แลกเปลี่ยนข้อมูลต่างๆ จึงต้องไปเข้าร่วมกลุ่มตามไลน์บ้าง Facebook บ้าง หลายเกมหลายกลุ่ม ดังนั้น ผมจึงอยากเปิดเว็บไซนี้ขึ้นมา เพื่ออำนวยความสะดวกในการเข้าร่วมชุมชนเกมต่างๆนั่นเอง

Gommu มาจากคำว่า Game และ Community มารวมกัน โดยจะรวมกระดานแลกเปลี่ยนความรู้หลายๆเกมมาไว้ที่นี่ที่เดียว

ทีมงาน Gommu

ตอบกลับโพส